Dịch vụ và giải pháp

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Chúng tôi luôn sẵn sàng tư vấn cho bạn

  Email: ctyhasenco@gmail.com 
  Hotline: 0983 442 123 
  Tel : (+84) 243200 8463

Hộp phối quang ODF

  • New
  • Send to a friend

    Hộp phối quang ODF

    Hộp phối quang ODF

    Hộp phối quang ODF, FDF, ngoài trời, trong nhà, gắn tường, gắn Rack 19 inc,  loại 4, 12, 24, 48 sợi, dạng FC/PC, SC/PC, FC/APC, ST/PC, Singlemode, Multimode...ngoài ra còn có các tủ phân phối quang khu vực dạng treo, đứng

    Recipient :

    * Required fields

      or  Cancel

Hộp phối quang ODF, FDF, ngoài trời, trong nhà, gắn tường, gắn Rack 19 inc,  loại 4, 12, 24, 48 sợi, dạng FC/PC, SC/PC, FC/APC, ST/PC, Singlemode, Multimode...ngoài ra còn có các tủ phân phối quang khu vực dạng treo, đứng

Share this comparison with your friends:

Hộp phối quang ODF, FDF, ngoài trời, trong nhà, gắn tường, gắn Rack 19 inc,  loại 4, 12, 24, 48 sợi, dạng FC/PC, SC/PC, FC/APC, ST/PC, Singlemode, Multimode...ngoài ra còn có các tủ phân phối quang khu vực dạng treo, đứng