Dịch vụ và giải pháp

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Chúng tôi luôn sẵn sàng tư vấn cho bạn

  Email: ctyhasenco@gmail.com 
  Hotline: 0983 442 123 
  Tel : (+84) 243200 8463

Module quang SFP - GBIC

  • Tốc độ làm việc: 1.25Gbps, đầu nối Dual LC - Khoảng cách truyền: từ 10 đến 80 km, bước sóng 1310 nm hoặc 1550 nm - Tương thích với các Switches thông dụng như Switches của Cisco, 3Com, Huawei, Nortel, HP, DLINK

    Tốc độ làm việc: 1.25Gbps, đầu nối Dual LC - Khoảng cách truyền: từ 10 đến 80 km, bước sóng 1310 nm hoặc 1550 nm - Tương thích với các Switches thông dụng như Switches của Cisco, 3Com, Huawei, Nortel, HP, DLINK

  • Bộ chuyển đổi quang điện OPT -1100S25 tốc độ truyển 10/100 M có 1 cổng mạng 10/100 M RJ45 và 1 cổng quang truyển trên 2 đầu SC , khoảng cách truyền 25km

    Bộ chuyển đổi quang điện OPT -1100S25 tốc độ truyển 10/100 M có 1 cổng mạng 10/100 M RJ45 và 1 cổng quang truyển trên 2 đầu SC , khoảng cách truyền 25km

  • Bộ chuyển đổi video sang quang, converter,  phân kênh video quang loại 1~64 kênh, dạng  video + kênh audio + kênh telephone + Ethernet + RS232/RS485,  khoảng truyền 20 ~ 120 km

    Bộ chuyển đổi video sang quang, converter,  phân kênh video quang loại 1~64 kênh, dạng  video + kênh audio + kênh telephone + Ethernet + RS232/RS485,  khoảng truyền 20 ~ 120 km

  • Model quang SPF LC 1G

    Model quang SPF LC 1G