Dịch vụ và giải pháp

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Chúng tôi luôn sẵn sàng tư vấn cho bạn

  Email: ctyhasenco@gmail.com 
  Hotline: 0983 442 123 
  Tel : (+84) 243200 8463

THIẾT BỊ QUANG ĐIỆN

  • Tốc độ làm việc: 1.25Gbps, đầu nối Dual LC - Khoảng cách truyền: từ 10 đến 80 km, bước sóng 1310 nm hoặc 1550 nm - Tương thích với các Switches thông dụng như Switches của Cisco, 3Com, Huawei, Nortel, HP, DLINK

    Tốc độ làm việc: 1.25Gbps, đầu nối Dual LC - Khoảng cách truyền: từ 10 đến 80 km, bước sóng 1310 nm hoặc 1550 nm - Tương thích với các Switches thông dụng như Switches của Cisco, 3Com, Huawei, Nortel, HP, DLINK

  • Bộ chuyển đổi quang điện OPT -1100S25 tốc độ truyển 10/100 M có 1 cổng mạng 10/100 M RJ45 và 1 cổng quang truyển trên 2 đầu SC , khoảng cách truyền 25km

    Bộ chuyển đổi quang điện OPT -1100S25 tốc độ truyển 10/100 M có 1 cổng mạng 10/100 M RJ45 và 1 cổng quang truyển trên 2 đầu SC , khoảng cách truyền 25km

  • Bộ chuyển đổi video sang quang, converter,  phân kênh video quang loại 1~64 kênh, dạng  video + kênh audio + kênh telephone + Ethernet + RS232/RS485,  khoảng truyền 20 ~ 120 km

    Bộ chuyển đổi video sang quang, converter,  phân kênh video quang loại 1~64 kênh, dạng  video + kênh audio + kênh telephone + Ethernet + RS232/RS485,  khoảng truyền 20 ~ 120 km

  • Bộ chuyển đổi quang RS-232/485/422 Điện áp vào 5-40V, điện năng tiêu hao 2W. RS422/485 hỗ trợ lên đến 32 điểm (có thể tùy biến lên đến 128 điểm). Khoảng cách truyền xa 2~5 Km với multi-mode, với single-mode là 20~120 Km. Hỗ trợ giao diện RS-232/RS-485/RS-422 Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ, kết nối loop, tốc độ cao nhất lên tới 500Kbps

    Bộ chuyển đổi quang RS-232/485/422 Điện áp vào 5-40V, điện năng tiêu hao 2W. RS422/485 hỗ trợ lên đến 32 điểm (có thể tùy biến lên đến 128 điểm). Khoảng cách truyền xa 2~5 Km với multi-mode, với single-mode là 20~120 Km. Hỗ trợ giao diện RS-232/RS-485/RS-422 Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ, kết nối loop, tốc độ cao nhất lên tới 500Kbps

  • Media converter 10/100M OPT -1100S25 100Base-Fx to 10/100Base-Tx Media Converter

    Media converter 10/100M OPT -1100S25 100Base-Fx to 10/100Base-Tx Media Converter

  • Gigabit Ethernet Fiber Media Converter MODEL1000

    Gigabit Ethernet Fiber Media Converter MODEL1000

  • Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012 là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M).  MODEL3012 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ F/H duplex. MODEL3012không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx, Giga Ethernet.

    Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012 là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M).  MODEL3012 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ F/H duplex. MODEL3012không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx, Giga Ethernet.

  • Media converter quang  1G 20km model: 1000S-SC-25km

    Media converter quang  1G 20km model: 1000S-SC-25km