Dịch vụ và giải pháp

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Chúng tôi luôn sẵn sàng tư vấn cho bạn

  Email: ctyhasenco@gmail.com 
  Hotline: 0983 442 123 
  Tel : (+84) 243200 8463

CÁP QUANG & PHỤ KIỆN

Công ty TNHH Thương Mại và Dịch vụ HASENCO chuyên cung cấp sản phẩm, thiết bị, vật tư và giải pháp truyền thông trên nền cáp quang. Với các sản phẩm cáp quang Singlemode, Multimode, ADSS, cáp quang dùng để đi treo, đi ngầm, trong nhà... Phụ kiện cáp quang gồm có dây nhảy quang, dây hàn nối sợi quang, măng xông quang, hộp ...

Công ty TNHH Thương Mại và Dịch vụ HASENCO chuyên cung cấp sản phẩm, thiết bị, vật tư và giải pháp truyền thông trên nền cáp quang. Với các sản phẩm cáp quang Singlemode, Multimode, ADSS, cáp quang dùng để đi treo, đi ngầm, trong nhà... Phụ kiện cáp quang gồm có dây nhảy quang, dây hàn nối sợi quang, măng xông quang, hộp phối quang ODF, bộ chuyển đổi tín hiệu quang

More
  • Cáp quang Singlemode 24 sợi -Cáp quang treo hình số 8

    Cáp quang Singlemode 24 sợi -Cáp quang treo hình số 8

  • Dây nhảy quang MM SC/UPC-SC/UPC 3m dx dùng để kết nối từ hộp phối quang ODF với thiết bị đầu cuối chuẩn connecter tương thích nhau.

    Dây nhảy quang MM SC/UPC-SC/UPC 3m dx dùng để kết nối từ hộp phối quang ODF với thiết bị đầu cuối chuẩn connecter tương thích nhau.

  • Bộ chuyển đổi quang điện OPT -1100S25 tốc độ truyển 10/100 M có 1 cổng mạng 10/100 M RJ45 và 1 cổng quang truyển trên 2 đầu SC , khoảng cách truyền 25km

    Bộ chuyển đổi quang điện OPT -1100S25 tốc độ truyển 10/100 M có 1 cổng mạng 10/100 M RJ45 và 1 cổng quang truyển trên 2 đầu SC , khoảng cách truyền 25km

  • Tốc độ làm việc: 1.25Gbps, đầu nối Dual LC - Khoảng cách truyền: từ 10 đến 80 km, bước sóng 1310 nm hoặc 1550 nm - Tương thích với các Switches thông dụng như Switches của Cisco, 3Com, Huawei, Nortel, HP, DLINK

    Tốc độ làm việc: 1.25Gbps, đầu nối Dual LC - Khoảng cách truyền: từ 10 đến 80 km, bước sóng 1310 nm hoặc 1550 nm - Tương thích với các Switches thông dụng như Switches của Cisco, 3Com, Huawei, Nortel, HP, DLINK

  • Bộ chuyển đổi video sang quang, converter,  phân kênh video quang loại 1~64 kênh, dạng  video + kênh audio + kênh telephone + Ethernet + RS232/RS485,  khoảng truyền 20 ~ 120 km

    Bộ chuyển đổi video sang quang, converter,  phân kênh video quang loại 1~64 kênh, dạng  video + kênh audio + kênh telephone + Ethernet + RS232/RS485,  khoảng truyền 20 ~ 120 km

  • Hộp phối quang ODF 12 core 

    Hộp phối quang ODF 12 core 

  • Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm phụ kiện cáp quang phục vụ trong ngành viễn thông: adapter SC/UPC simplex, duplex, dây hàn , ống co nhiệt, khay hàn quang...

    Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm phụ kiện cáp quang phục vụ trong ngành viễn thông: adapter SC/UPC simplex, duplex, dây hàn , ống co nhiệt, khay hàn quang...

  • Công ty TNHH Thương Mại và Dịch vụ HASENCO chuyên cung cấp sản phẩm, thiết bị, vật tư và giải pháp truyền thông trên nền cáp quang. Với các sản phẩm cáp quang Singlemode, Multimode, ADSS, cáp quang dùng để đi treo, đi ngầm, trong nhà... Phụ kiện cáp quang gồm có dây nhảy quang, dây hàn nối sợi quang, măng xông quang, hộp ...

    Công ty TNHH Thương Mại và Dịch vụ HASENCO chuyên cung cấp sản phẩm, thiết bị, vật tư và giải pháp truyền thông trên nền cáp quang. Với các sản phẩm cáp quang Singlemode, Multimode, ADSS, cáp quang dùng để đi treo, đi ngầm, trong nhà... Phụ kiện cáp quang gồm có dây nhảy quang, dây hàn nối sợi quang, măng xông quang, hộp ...

  • Cáp quang Multimode 4 sợi Indoor / Outdoor là sản phẩm được thiết kế linh hoạt cho ứng dụng cả trong nhà lẫn ngoài trời, đi luồn, treo, và trôn trực tiếp

    Cáp quang Multimode 4 sợi Indoor / Outdoor là sản phẩm được thiết kế linh hoạt cho ứng dụng cả trong nhà lẫn ngoài trời, đi luồn, treo, và trôn trực tiếp

  • Dây nhảy quang MPO

    Dây nhảy quang MPO

  • Dây nhảy quang SM SC-FC 3m ngoài ra công ty chúng tôi còn sản xuất các loại dây nhảy SM, MM với chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m, 40m, 50m...với các loại đầu kết nối SC, FC, LC, ST...

    Dây nhảy quang SM SC-FC 3m ngoài ra công ty chúng tôi còn sản xuất các loại dây nhảy SM, MM với chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m, 40m, 50m...với các loại đầu kết nối SC, FC, LC, ST...

  • Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100-2km là bộ chuyển đổi quang điện dùng cho cáp quang MM với khoảng cách truyển là 2km.

    Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100-2km là bộ chuyển đổi quang điện dùng cho cáp quang MM với khoảng cách truyển là 2km.